Jini / nama / sel kwayar halittu (Hanyar haɓakar ƙwayar cuta)
Jini / nama / sel kwayar halittu (Hanyar haɓakar ƙwayar cuta)
-
✔ Mafi girma yawan amfanin ƙasa tare da 5 - 10% mafi girma DNA MYUKA DANA
-
✔ Dual - Operation Operation don duka manual kananan - sikelin da babban aiki na atomatik - kayan aikin motsa jiki
-
✔ Magnetic Bead - Fasaha Ta Hanyar Isar da Tsarin DNA (> 50kb gutsuttsuka)
SAURARA:
Wannan kit ɗin an tsara shi ne don saukarwa mai sauƙi da ingancin ci gaba. Ana iya amfani da wannan kayanDon fitar da ƙaramin samfuran samfurori da hannu kuma ku yi a cikin babban - Scale Scaleta atomatik.
Ana iya amfani da kayan kit ɗin ta hanyar wannan kit ɗin don gano masu watsa shiri na sel sel a wasu gwaje-gwajen.
Aikace-aikace
Yana nuna mafi girman yawan amfanin ƙasa da tsarkakakku idan aka kwatanta da gasa samfuran.
Electrophoesisis a cikin 1% gels kusa
Tsiri No.1 & 2: jini / nama / ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar ƙwayar halitta (hanyar haɓakar ƙwayar cuta)
Tsiri A'a.3 & 4: Kit ɗin da aka shigo da shi
Sakamakon binciken yana nuna cewa gonar da aka samo asali suna amfani da Kit ɗin Bluekit® cikakke kamar waɗanda ke amfani da waɗanda aka shigo da kayan da aka shigo da su.
Cire halittar DNA daga samfuran jini biyu bi da bi tare da kayan da aka shigo da kayan kwalliya, sannan ya gano maida hankali tare da Nanodrop.
Sakamakon ya nuna cewa kayan wasan Bluekit® yana da 5 - 10% suna ba da kayan da aka shigo da su.
Cat.no. | Gwadawa | Zazzabi mai ajiya |
Hg - Na100 | 100 gwaji | 4 ℃ |
Bayanin jigilar kaya
Muna ba da sufuri mai sanyaya a kan dukkan umarni. Yawanci, odar ku zai zo tsakanin 5 - 7 kwanakin kasuwanci a Amurka kuma cikin kwanakin kasuwanci 10 na wasu ƙasashe. Koyaya, Lura cewa isar da yankunan karkara na iya ɗaukar ɗan lokaci kaɗan.
Lokaci na jigilar kaya: Ana amfani da umarni a cikin 1 - kwanaki 3. Da zarar an tura oda, za ku karɓi imel ɗin tabbatarwa tare da bayanin bin diddigin.
Bayani mai mahimmanci
Umarni aiki: Bayan an biya shi, an biya shi, shagon mu yana buƙatar ɗan lokaci don aiwatar da odarka. Za ku sami sanarwar da zarar an tura oda.
Times Isti: A mafi yawan lokuta, za a kawo kunshin a cikin lokacin isowa. Koyaya, ainihin ranar isar da kai zata iya shafar shi ta hanyar jirgin, yanayin yanayi, da sauran dalilai na waje. Tsarin isar da lokaci zai yi tsayi fiye da yadda aka saba don umarni waɗanda suka haɗa da preorder ko abubuwa musamman. Da fatan za a koma zuwa bayanin bin diddigin ranar isar da sako.
Batutuwan sufuri: Idan kun ga cewa ba a isar da kunshin ku a cikin ƙayyadadden lokacin ba; Bayanin sa ido ya nuna cewa an kawo kunshin amma ba ku karbe shi ba; Ko kunshin ku ya haɗa da abubuwan da aka ɓace ko ba daidai ba ko wasu batutuwa na abokin ciniki, don Allah a tuntuɓi sabis na abokin ciniki a cikin kwanaki 7 na ranar biyan kuɗi don mu iya magance waɗannan batutuwan da sauri.
Arewararrawar jigilar kaya
Da fatan za a cika adireshin titi daki-daki, ba akwatin PO ba ko adireshin soja (APO). In ba haka ba, dole ne mu yi amfani da EMS don bayarwa (yana da hankali fiye da wasu, yana ɗaukar 1 - watanni 2 ko ma ya fi tsayi.
Ayyukan kwastomomi da manufofin haraji
Lura cewa duk wani aikin kwastomomi, ko haraji, ko kudaden shigowa da aka jawo a lokacin jigilar kaya sune alhakin mai siye ne. Wadannan tuhume-tuhume sun banbanta dangane da ƙasar da za ta isa kuma sun ƙaddara ta hukumomin kwastam na gida.
Ta hanyar siye daga shafin yanar gizon mu, kun yarda ku biya kowane irin aiki ko haraji mai alaƙa da odarka. Ba mu da alhakin jin jinkirin da aka haifar ta hanyar kwastan kwastam.
Packaddamar da Packpup
Da zarar umarnin ku ya isa wurin wasan da aka tsara ko wurin bayarwa, da fatan za a tabbatar da tarin gaggawa. Idan ba a tsinta kunshin a cikin lokacin da aka tsara ba, za mu aika tunatarwa ta imel ko SMS. Koyaya, idan ba a tattara kunshin a cikin ƙayyadadden lokaci ba, da kowane rashi ko lalacewa na faruwa a sakamakon, za a riƙe mai siye da mai siye. Muna tuna ku da fatan ku tattara kunshin ku da sauri don guje wa duk wasu manyan al'amura.
SAURARA: Kamar yadda samfurinmu ya faɗi ƙarƙashin rukuni na musamman, dawowa da kuɗi ba a karɓa ba.